Swahili Gospel Song 2020 | "Waumini Lazima Wafuate Nyayo za Mungu kwa Karibu"

Swahili Gospel Song 2020 | "Waumini Lazima Wafuate Nyayo za Mungu kwa Karibu"

1281 |01/05/2020

Kwa kuwa mwanadamu anamwamini Mungu,

ni sharti afuate kwa ukaribu nyayo Zake, hatua kwa hatua;

anapaswa “kumfuata Mwanakondoo popote Aendapo.”

Hawa tu ndio watu wanaotafuta njia ya kweli,

na wao tu ndio wanaoifahamu kazi ya Roho Mtakatifu.

Watu wanaofuata tu kanuni na mafundisho

ya dini kiutumwa ni wale ambao wameondolewa na kazi ya Roho Mtakatifu.

Katika kila kipindi cha wakati, Mungu ataanza kazi mpya,

na katika kila kipindi, patakuwepo na mwanzo mpya kwa mwanadamu.

Laiti mwanadamu ashikilie tu ukweli kwamba “Yehova ni Mungu” na “Yesu ni Kristo,”

ambao ni ukweli unaozingatiwa katika enzi moja tu,

basi mwanadamu hatawahi kwenda sambamba na kazi ya Roho Mtakatifu,

na daima hataweza kupokea kazi ya Roho Mtakatifu.

Ni wale tu wanaofuata nyayo za Mwanakondoo hadi mwisho kabisa

ndio wanaoweza kufaidi baraka za mwisho.

Wale wasiofuata hadi mwisho kabisa,

ambao hawazingatii kazi ya Roho Mtakatifu,

ambao hawazingatii kazi ya Roho Mtakatifu,

na ambao wanashikilia kazi ya zamani

hawajakosa tu kupata uaminifu kwa Mungu,

bali kwa kinyume, wamekuwa wale wanaompinga Mungu,

wamekuwa wale ambao wamekanwa na enzi mpya, na watakaoadhibiwa.

Kuna wa kuhurumiwa zaidi kuliko wao?

Watu wale wanaoshikilia kiutumwa sheria huwa

wanadhihirisha uaminifu wa hali ya juu kwa sheria,

na kadri wanavyodhihirisha uaminifu jinsi hiyo kwa sheria,

ndivyo wanavyokuwa waasi wanaompinga Mungu.

Kwa kuwa sasa ni Enzi ya Ufalme na wala si Enzi ya Sheria,

na kazi ya leo haiwezi kulinganishwa na kazi ya zamani wala kazi

ya zamani haiwezi kulinganishwa na kazi ya sasa.

Kazi ya Mungu imebadilika, na vitendo vya mwanadamu pia vimebadilika;

si kushikilia sheria au kuubeba msalaba.

Basi, uaminifu wa watu kwa sheria na msalaba hautapata kibali cha Mungu.

kutoka katika Mfuateni Mwanakondoo na Kuimba Nyimbo Mpya

Onyesha zaidi
Ulimwengu umezongwa na maangamizi katika siku za mwisho. Je, hili linatupa onyo lipi? Na tunawezaje kulindwa na Mungu katikati ya majanga?
Wasiliana Nasi
Wasiliana nasi kupitia WhatsApp

Shiriki

Ghairi