Swahili Gospel Song 2020 | "Hakuna Anayejua Kuhusu Kufika kwa Mungu"

Swahili Gospel Song 2020 | "Hakuna Anayejua Kuhusu Kufika kwa Mungu"

2606 |20/02/2020

Hakuna anayejua kuhusu kurejea kwa Mungu,

hakuna anayekaribisha kurejea kwa Mungu.

Hata zaidi, hakuna anayejua yale yote ambayo Mungu atafanya.

Hata zaidi, hakuna anayejua yale yote ambayo Mungu atafanya.

Maisha ya mwanadamu hayabadiliki; moyo ule ule, siku za kawaida.

Mungu anaishi kati yetu kama mtu wa kawaida,

kama mshiriki wa wafuasi asiye na maana, kama muumini wa kawaida.

Ana harakati Zake mwenyewe, na malengo Yake binafsi.

Na Ana utakatifu ambao wanadamu hawana.

Hakuna yule ambaye ametambua uwepo wa utakatifu Wake,

ama tofauti kati ya kiini Chake na cha mwanadamu.

Tunaishi pamoja na Yeye, huru na bila hofu,

kwani tunamwona kama muumini asiye na maana.

Anatazama kila hatua yetu,

na kila fikira zetu zote na mawazo yanawekwa wazi mbele Yake,

Hakuna aliye na haja ya kujua uwepo wa Mungu,

hakuna aliye na fikira ya kazi Yake,

na hata zaidi, hakuna aliye na tuhuma yoyote kuhusu Yeye ni nani.

Tunaendelea na harakati zetu,

kana kwamba Mungu hana chochote kinachotuhusu sisi …

kutoka katika Mfuateni Mwanakondoo na Kuimba Nyimbo Mpya

Umeme wa Mashariki, Kanisa la Mwenyezi Mungu lilianzishwa kwa sababu ya kuonekana na kazi ya Mwenyezi Mungu, ujio wa pili wa Bwana Yesu, Kristo wa siku za mwisho. Linashirikisha wale wote ambao wanaikubali kazi ya Mwenyezi Mungu katika siku za mwisho na ambao wameshindwa na kuokolewa kwa maneno Yake. Liliasisiwa kikamilifu na Mwenyezi Mungu mwenyewe na linaongozwa naye kama Mchungaji. Kwa hakika halikuanzishwa na mtu. Kristo ni ukweli, njia, na uzima. Kondoo wa Mungu husikia sauti ya Mungu. Mradi unasoma maneno ya Mwenyezi Mungu, utaona kuwa Mungu ameonekana.

Kauli Maalum: Uzalishaji huu wa video ulitengenezwa kama mradi usio wa faida na Kanisa la Mwenyezi Mungu. Video hii isisambazwe kwa mtu mwingine kwa minajili ya faida, na ni matumaini yetu kwamba kila mtu atashiriki kuigawa na kuisambaza hadharani. Wakati unapoisambaza, tafadhali sisitiza chanzo chake. Bila ridhaa ya Kanisa la Mwenyezi Mungu, hakuna shirika, kundi la kijamii, au mtu binafsi anayeweza kubadilisha au kuhudhurisha visivyo maudhui ya video hii.

Onyesha zaidi
Ulimwengu umezongwa na maangamizi katika siku za mwisho. Je, hili linatupa onyo lipi? Na tunawezaje kulindwa na Mungu katikati ya majanga?
Wasiliana Nasi
Wasiliana nasi kupitia WhatsApp

Shiriki

Ghairi